โครงการสนับสนุนผ้าอ้อมผู้ใหญ่สำหรับบุคคลที่มีภาวะพึ่งพิงและบุคคลที่มีภาวะปัญหาการกลั้นปัสสาวะ หรือ อุจจาระประจำปีงบประมาณ 2567
28 มิถุนายน 2567ประเภท : ข่าวกิจกรรม
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
วันที่ 28 มิถุนายน 2567
นายชัยเฉลิม นุชนุ่ม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา ได้มอบให้นายสุรพงษ์ แสนยุติธรรม รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา
ลงพื้นที่ร่วมกับรพ.สต.พุเตย อสม. บ้านพุเตย ในการมอบผ้าอ้อมผู้ใหญ่ ตามโครงการสนับสนุนผ้าอ้อมผู้ใหญ่สำหรับบุคคลที่มีภาวะพึ่งพิงและบุคคลที่มีภาวะปัญหาการกลั้นปัสสาวะ หรือ อุจจาระประจำปีงบประมาณ 2567