ลงพื้นที่สำรวจขุดลอกทางน้ำ กันน้ำหลาก หมู่6 บ้านพุม่วง
20 พฤษภาคม 2567ประเภท : ข่าวกิจกรรม
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
วันที่ 20 พฤษภาคม 2567
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
นายชัยเฉลิม นุชนุ่ม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา ลงพื้นที่สำรวจขุดลอกทางน้ำ กันน้ำหลาก หมู่6 บ้านพุม่วง
เพื่อช่วยเหลือ ผู้ประสบภัยน้ำป่าไหลหลากพัดพาโคลน เข้าสู่บ้านเรือนประชาชนและที่สาธารณะต่างๆ อย่างเร่งด่วน