โครงการส่งเสริมสุขภาพปากในผู้สูงอายุ ประจำปี2567
15 พฤษภาคม 2567ประเภท : ข่าวกิจกรรม
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
วันที่15 พฤษภาคม 2567
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
นายชัยเฉลิม นุชนุ่ม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา กล่าวเปิดโครงการส่งเสริมสุขภาพปากในผู้สูงอายุ ประจำปี2567
โดยขอรับการสนับสนุนจากกองทุนหลักประกันสุขภาพในระดับท้องถิ่นตำบลท่าเสา
เพื่อเพิ่มประสิทธิผลในการลดการสูญเสียฟัน ให้กลุ่มผู้สูงอายุมีฟันใช้เคี้ยวอาหารอย่างเหมาะสมยืดอายุการใช้งาน