โครงการพัฒนาศักยภาพเด็กและเยาวชนองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา 2567
8 พฤษภาคม 2567ประเภท : ข่าวกิจกรรม
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
เมื่อวันที่ 8 พฤษภาคม 2567 นายชัยเฉลิม นุชุน่ม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา มอบหมายให้นายบุญเสริม นิ่มเนตร เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา เป็นประธานเปิดและร่วมกิจกรรมตามโครงการพัฒนาศักยภาพเด็กและเยาวชนองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา โดยนางสุรีพร วงค์ศรียา หัวหน้าสำนักปลัด, นางขวัญเนตร์ กาญจนฤทธิไกร หัวหน้าฝ่ายสวัสดิการสังคม และคณะ เข้าร่วมกิจกรรม โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้เด็กและเยาวชนได้มีส่วนร่วมในการดูแลรักษาธรรมชาติและสิงแวดล้อม ระหว่างวันที่ 7 - 8 พฤษภาคม 2567 ณ ศูนย์บริหารจัดการทรัพยากรป่าชายเลน จังหวัดเพชรบุรี และโครงการศึกษาวิจัยและพัฒนาสิ่งแวดล้อมอันเนื่องมาจากพระราชดำริ ตำบลแหลมผักเบี้ย อำเภอบ้านแหลม จังหวัดเพชรบุรี