โครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน อปท. กาญจนบุรี
3 พฤศจิกายน 2565ประเภท : ข่าวกิจกรรม
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
เมื่อวันที่ 3 พฤศจิกายน 2565 นายเนรมิต เหลืองอร่ามฟ้า นายอำเภอไทรโยค เป็นประธานโครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน อปท. กาญจนบุรี โดยมีนายชัยเฉลิม นุชนุ่ม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา ร่วมกันทำกิจกรรมถังขยะเปียกลดโลกร้อน ณ บ้านนายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา อำเภอไทรโยค จังหวัดกาญจนบุรี