ประชุมจัดทำแผนปฎิบัติการป้องกันการทุจริตขององค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา พ.ศ. 2566-2570
29 มิถุนายน 2565ประเภท : ข่าวกิจกรรม
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
วันที่ 29 มิถุนายน 2565 นายชัยเฉลิม นุชนุ่ม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสาเป็นประธานในการประชุมจัดทำแผนปฎิบัติการป้องกันการทุจริต เพื่อยกระดับคุณธรรมและความโปร่งใสขององค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา (พ.ศ. 2566-2570) โดยมีนายนิวัฒน์ สุดวิเวก ประธานสภา, นายสุริยา บุนนาค ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา และพนักงานส่วนตำบล เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ เพี่อให้การดำเนินการพัฒนาจัดทำแผนปฏิบัติการป้องกันการทุจริตขององค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสาให้สอดคล้องกับกรอบการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ (Integrity and Transparency Assessment : ITA) ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา