สำรวจผู้ประสบวาตะภัย
21 มีนาคม 2565ประเภท : ข่าวกิจกรรม
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
เมื่อวันที่ 21 มีนาคม 2565 นายนิวัฒน์ สุดวิเวก ประธานสภาองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา นายสุวิทย์ แสงสิน นิติกร และนายวิเศษ แก้วจิตคงทอง นายช่างโยธา และคณะ ได้ออกไปสำรวจบ้านผู้ประสบอุทกภัย จำนวน 1 ราย ที่หมู่ 5 บ้านพุพง ตำบลท่าเสา อำเภอไทรโยค จังหวัดกาญจนบุรี