โครงการส่งเสริมสุขภาพการออกกำลัง ส่งเสริมอาชีพและการพัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ กิจกรรมที่ 2 การทำพวงหรีดจากดอกไม้จันทน์
22 กุมภาพันธ์ 2565ประเภท : ข่าวกิจกรรม
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
เมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2565 นายชัยเฉลิม นุชนุ่ม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการส่งเสริมสุขภาพการออกกำลัง ส่งเสริมอาชีพและการพัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ กิจกรรมที่ 2 การทำพวงหรีดจากดอกไม้จันทน์ เพื่อเป็นอาชีพเสริมเพิ่มรายได้ให้กับผู้สูงอายุตำบลท่าเสา ณ ศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตและส่งเสริมอาชีพผู้สูงอายุ