โครงการฝึกอบรมและทัศนศึกษาดูงานขององค์การบริหารส่วนตำบลแสนพัน
2 เมษายน 2557ประเภท : ข่าวกิจกรรม
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
องค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา นำโดย นายวิกิจ แก้วจิตคงทอง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าเสา พร้อมด้วยรองนายก และพนักงานพร้อมใจกันต้อนรับคณะศึกษาดูงาน ขององค์การบริหารส่วนตำบลแสนพัน นำโดย นายสมศักดิ์ อุพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลแสนพัน และคณะศึกษาดูงานได้เข้าเยี่ยมชมร้านค้าชุมชมของหมู่บ้านพุเตย ของตำบลท่าเสา เพื่อศึกษาเกี่ยวกับเศรษฐกิจชุมชน เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการบริหารงานท้องถิ่นด้วยหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง เพื่อนำมาพัฒนาและเพิ่มสมรรถนะของบุคลากรของหน่วยงานให้ไปปฎิบัติอย่างถูกต้อง